สมัครสมาชิก    เข้าสู่ระบบ     บอร์ด    ค้นหา    FAQ
 [ 3 โพสต์ ] 
เจ้าของ ข้อความ
 โพสต์ เมื่อ: พฤหัสฯ. ส.ค. 20, 2015 12:47 pm 
ภาพประจำตัวสมาชิก

สวัสดีทุกคนครับวันนี้ก็จะมาลองมินิรีวิวดูเล็กน้อยกับเจา Nendoroid Shana Enpatsushakugan Ver. ซึ่งเป็นสินค้าชิ้นแรกจากทางร้านที่ซื้อเลยครับ
เอาละเรามาดูกันเลยดีกว่า

รูปภาพ

สินค้าแพ็คมาอย่างดีครับ ถึงจะมาช้าไปหน่อยแต่ก็เพราะใส่รหัส ปณ. ผิดไปให้ด้วยเลยมาช้าไป 2 วัน (โง่เองแท้ๆ 555)

รูปภาพ

สภาพด้านหน้าของกล่องดูดีเลยทีเดียว

รูปภาพ

รูปภาพ

สภาพกล่องด้านข้างมีรอยสีถลอกนิดหน่อยแต่ไม่เป็นไรนั้นไม่ใช่ประเด็นหลักอยู่แล้ว 555

รูปภาพ

ด้านหลังกล่องดูดีทีเดียวครับ

รูปภาพ

แกะออกมาก็จะเจอด๋อยเราอยู่ตรงกลางแบบชัดเจนเลยละ ชิ้นส่วนต่างๆไม่มีกระเด็นออกมาอย่างแน่นอน
พาทหน้าต่างๆ น่ารักใช่ได้เลย ถึงสีผมมันจะดูไม่สดเหมือนรูปสิ้นค้าแต่ก็ No Problem ครับ

รูปภาพ

ปิดท้ายด้วยรูปแบบผ่านกล้องถ่ายของ IPhone กันสักรูป นี้สิหัวแดงได้ใจจริงๆ 555

*** ตอนเอาออกมาทีแรกถึงกับงงไปเลยว่าจะตั้งมันยังไงดีเพราะ ไม่มีช่องเสียบเข้าตัวด้วย พอมาลองตั้งๆอีกทีสรุปผมด้านหลังของเธอมันชั่งไปลงล็อคกับตัวฐานจริงๆ 555
*** พวกข้อต่อต่างๆก็ถือว่าไม่หลวมอะไรมากมาย ดึงออกง่ายไม่ยากและมีความแน่นในตัวมันเองพอได้อยู่ครับ

ก็ขอจบการแกะกล่องเอาไว้เพียงเท่านี้ละกันครับ ไว้จะอุดหนุนในโอกาสถัดๆไปครับ ขอบคุณครับ

ข้างบน 
 ข้อมูลส่วนตัว  

โพสต์ เมื่อ: พฤหัสฯ. ส.ค. 20, 2015 8:02 pm 
Site Admin
ภาพประจำตัวสมาชิก

ขอบคุณสำหรับรูปรีวิวด้วยนะครับ (clap)

ข้างบน 

โพสต์ เมื่อ: อังคาร พ.ค. 01, 2018 11:36 am 

ตอนนี้ฉันกำลังติดตาม Nendoroid Shana Enpatsushakugan Ver. เลยค่ะ ฉันสนใจเรื่องนี้มากเลยค่ะ dojin

ข้างบน 

แสดงโพสต์จาก:  เรียงตาม  

[ 3 โพสต์ ]